Kichuya asema yamoyoni

Huu ni msimu wa pili, Kichuya kuwafunga Yanga, anasema anashukuru kuweka alama ya kumbukumbu kwenye mechi yenye ushindani kama hiyo ambayo mashabiki wanakuwa kwenye presha ya juu.
"Binafsi siwezi hii ni kazi ya timu nzima na kufanikiwa kupata bao na wapinzani wetu wakaja kusawazisha kipindi cha pili,"

Comments


Popular posts from this blog

wawili wamefariki dunia katika majibizano ya risasi

waziri mkuu majaliwa awa mkali

Kilichomkorofisha Mke wa Roma

Msigwa tunawindwa wabunge wanne CHADEMA -

CHADEMA yafunguka Hospitali aliolaza Tundu Lissu

MTWARA:watu watano wanashikiliwa na Jeshi la polisi

Anaandika Yericko_Nyerere

John Heche kuja na hoja binafsi muda wa Rais upunguzwe